Thursday, June 27, 2019
Home > News > ਹੁੰਡਾਈ ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਐਲਾਨ, ਹੁਣ ਬਿਨਾ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਦਿੱਤੇ ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਚਲਾਓ ਹੁੰਡਾਈ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰ

ਹੁੰਡਾਈ ਕੰਪਨੀ ਵੱਲੋਂ ਐਲਾਨ, ਹੁਣ ਬਿਨਾ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਦਿੱਤੇ ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਚਲਾਓ ਹੁੰਡਾਈ ਦੀ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰ

ਹੁੰਡਈ ਮੋਟਰ ਇੰਡਿਆ ਲਿਮਿਟੇਡ ਨੇ ਕਾਰ ਕਿਰਾਏ ( ਲੀਜ ) ਉੱਤੇ ਦੇਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਤਹਿਤ ਕੰਪਨੀ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਕਾਰਾਂ ਹੁਣ ਲੀਜ ਉੱਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਏਐਲਡੀ ਆਟੋਮੋਟਿਵ ( ALD Automotive India ) ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮੱਝੌਤਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਲੀਜ ਉੱਤੇ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਉਂਦੀ ਹੈ।

ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਕਿਰਾਏ ਦੀ ਕੀਮਤ ਦਾ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਖੁਲਾਸਾ ਹੁੰਡਈ ਦੀ ਕਾਰ ਲੀਜ ਉੱਤੇ ਲੈਣ ਲਈ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਭੁਗਤਾਨ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਬੀਮਾ ਜਾਂ ਰੱਖ ਰਖਾਅ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁੰਡਈ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਕਿਰਾਏ ਉੱਤੇ ਲੈਣ ਲਈ ਮੰਥਲੀ ਕਿੰਨਾ ਕਿਰਾਇਆ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ,ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਐਲਾਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 5 ਸਾਲ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਲਈ ਕੋਈ ਸਹੂਲਤ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇਗੀ ਜਾਂ ਨਹੀਂ।

ਗਿਣੇ ਚੁਣੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਲਈ ਹੋਵੇਗੀ ਵਿਵਸਥਾ ਲੀਜਿੰਗ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਪਹਿਲੇ ਪੜਾਅ ਲਈ ਦਿੱਲੀ ਐਨਸੀਆਰ, ਮੁਂਬਈ, ਬੈਂਗਲੋਰ ਅਤੇ ਚੇੱਨਈ ਵਿੱਚ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਹ ਲੀਜ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ 2 ਸਾਲ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 5 ਸਾਲ ਲਈ ਹੋਵੇਗੀ, ਜੋ ਕਿ ਹਰ ਇੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਮਾਡਲ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਹੋਵੇਗੀ। ਏਐਲਡੀ ਆਟੋਮੋਟਿਵ ਇੰਡਿਆ ਦੇ ਚੀਫ ਐਕਜੀਕਿਊਟਿਵ ਆਫਿਸਰ ਸੁਵਾਜੀਤ ਕਰਮਾਕਰ ਨੇ ਕਿਹਾਕਿ ਅਸੀ ਹੁੰਡਈ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਨਾਲ ਲੀਜਿੰਗ ਬਿਜਨੇਸ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ। ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਵਕਤ ਵਿੱਚ ਕਾਰ ਲੀਜਿੰਗ ਦਾ ਕੰਮ 1 ਫੀਸਦੀ ਹੈ। ਲੀਜ ਦੀ ਵਿਵਸਥਾ ਵਰਕਿੰਗ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ, ਸਮਾਲ ਅਤੇ ਮੀਡਿਅਮ ਇੰਟਰਪ੍ਰਾਇਜੇਜ, ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਅਤੇ ਪਬਲਿਕ ਸੈਕਟਰ ਲਈ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *